![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b706835de79a2b4e80506f582af3676a/5884b9c7deb1c6fbcbad6df9ac87f833.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b706835de79a2b4e80506f582af3676a/d3945c6900073133071b9b138b02124d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b706835de79a2b4e80506f582af3676a/4a8736d3b09865a0dcf54dba6e1b9975.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาชุมพร เข้าร่วมโครงการจังหวัดพบประชาชนจังหวัดชุมพร
เมื่อวันที่ 24 เมษายน พ.ศ. 2567 คุณรณชัย ศรีสุขแก้ว ผู้จัดการโรงงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาชุมพร นำทีมพนักงานเข้าร่วมโครงการจังหวัดพบประชาชนจังหวัดชุมพร “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน" เพื่อให้ประชาชนในพื้นที่ได้เสนอ สภาพปัญหา ความต้องการในพื้นที่ให้ผู้บริหารระดับจังหวัดได้รับทราบ เพื่อให้สามารถแก้ไขปัญหาได้อย่างรวดเร็ว และตรงตามความต้องการของประชาชน ได้อย่างแท้จริง โดยภายในงานทางบริษัทได้มีการตั้งซุ้มบริการอาหารพร้อมทานและน้ำดื่มศรีตรังให้แก่ประชาชนที่เข้าร่วมงาน ณ โรงเรียนชุมชนมาบอำมฤต ตำบลดอนยาง อำเภอปะทิว จังหวัดชุมพร