![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ec5aa0b7846082a2415f0902f0da88f2/3c69d8ce7e33c347509f7068bd95dbca.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ec5aa0b7846082a2415f0902f0da88f2/1d5740580ca0b8e75f1774b8f32f0389.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ec5aa0b7846082a2415f0902f0da88f2/c9c989637040d274a248bd7b6b45ca08.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา จัดกิจกรรมทำความสะอาดชุมชน
เมื่อวันที่ 2 มีนาคม พ.ศ. 2567 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา ลงพื้นที่ชุมชนบริเวณถนนสายตรัง-สิเกา เพื่อร่วมกันพัฒนาทำความสะอาด เก็บกวาดขยะ เก็บเศษใบไม้ ตัดหญ้า และล้างทำความสะอาด เพื่อให้ตลอดสองข้างทางถนนมีความเป็นระเบียบเรียบร้อยสะอาดสวยงาม ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวถือเป็นการสร้างพลังความสมัครสมานสามัคคีของชาวชุมชน ในการช่วยกันพัฒนาพื้นที่ให้มีความสะอาดสวยงามและปลอดภัย การสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างโรงงานและชุมชนให้อยู่ร่วมได้กันอย่างยั่งยืน