![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2bcab9d935d219641434683dd9d18a03/0a1aa8df15853bac068245892cdaf8be.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบึงกาฬ มอบน้ำดื่มสะอาด ส่งเสริมคุณภาพชีวิตที่ดีให้กับชุมชน
เมื่อวันที่ 7 มีนาคม พ.ศ. 2567 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบึงกาฬ มอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับชุมชนบ้านโนนอินทร์แปลง ตำบลนาสวรรค์ อำเภอเมือง จังหวัดบึงกาฬ เพื่อให้ชาวชุมชนได้มีน้ำดื่มที่สะอาดและมีมาตรฐานบริโภค ทั้งยังเป็นการสสร้างสัมพันธ์ที่ดีกับชาวชุมชนอีกด้วย