![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/692f93be8c7a41525c0baf2076aecfb4/e6cab0e1b6e016f2703e60c0e6b7909b.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ มอบวีลแชร์ให้โรงพยาบาลกาญจนดิษฐ์
วันที่ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2566 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ ร่วมกับกลุ่มรีไซเคิลบ้านพี่หนู มอบรถวีลแชร์และน้ำดื่มศรีตรังให้โรงพยาบาลกาญจนดิษฐ์ เพื่อให้ผู้ป่วยและผู้สูงอายุได้ใช้งานอำนวยความสะดวกสำหรับการเคลื่อนที่ภายในโรงพยาบาล ตลอดจนให้บริการผู้สูงอายุและคนพิการที่มารับบริการทั่วไป ซึ่งกลุ่มบริษัทศรีตรังให้ความสำคัญกับการช่วยเหลือผู้ยากไร้มาโดยตลอด เพื่อช่วยเหลือพี่น้องชาวชุมชนให้มีชีวิตที่ดีขึ้นอย่างยั่งยืน