![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c32d9bf27a3da7ec8163957080c8628e/6613390d8fb135c50933666558e01a42.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c32d9bf27a3da7ec8163957080c8628e/4457563e3e3d047097c84fe8d9d9ef76.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c32d9bf27a3da7ec8163957080c8628e/1fc842bb7487b4d0d3a4b239085f4b44.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c32d9bf27a3da7ec8163957080c8628e/77b9013f128b48f752eece04b1362190.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c32d9bf27a3da7ec8163957080c8628e/3290a08dc865145306b724610c379bbc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c32d9bf27a3da7ec8163957080c8628e/686fbc03485eea6dde409a24350ea24a.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาพิษณุโลก จัดโครงการสร้างบ้านให้กับผู้ยากไร้
เมื่อวันที่ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2566 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาพิษณุโลก ร่วมมือกับ บริษัท เอ็ม.อี.ซี. วิศวกรรม จำกัด และกิ่งกาชาดอำเภอวังทอง จังหวัดพิษณุโลก จัดโครงการ “สร้างบ้านให้กับผู้ยากไร้” เพื่อช่วยเหลือผู้ที่ขาดแคลนที่อยู่อาศัยในเขตพื้นที่อำเภอวังทอง จังหวัดพิษณุโลก โดยหนึ่งในผู้ได้รับความช่วยเหลือจากโครงการนี้คือ นายบัญดิษ เมืองยม ผู้อยู่อาศัยบ้านเลขที่ 251 ม.1 ต.หนองพระ อ.วังทอง จ.พิษณุโลก ซึ่งผ่านการพิจารณาคัดกรองกลุ่มเป้าหมายตามหลักเกณฑ์และวิธีการของโครงการ
กลุ่มบริษัทศรีตรังมุ่งมั่นในการดำเนินธุรกิจที่ควบคู่ไปกับการพัฒนาชุมชนอย่างยั่งยืน โดยเน้นสร้างความสุขและความผูกพันกับชุมชน ปลูกฝังจิตอาสาให้กับพนักงานในองค์กร เพื่อสร้างความสามัคคีและคุณค่าที่ยั่งยืนให้กับสังคม