![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cc1aa436277138f61cda703991069eaf/bf9f5bd90604f1ba4fa50adeb5501a5b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cc1aa436277138f61cda703991069eaf/5f44321900f09a1eb57a55516a117b5e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cc1aa436277138f61cda703991069eaf/4abd01333baf106f84b5dd64fb3d04ce.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/cc1aa436277138f61cda703991069eaf/d7ce244a8dd9587a79a9ae73a40fe865.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ ร่วมงานบุญทอดผ้าป่าสามัคคี
เมื่อวันที่ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2566 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ เข้าร่วมงานทอดผ้าป่าสามัคคี เพื่อสมทบทุนซื้ออุปกรณ์และสิ่งของที่จำเป็น ณ สำนักสงฆ์สายเพ็ญ อ.กาญจนดิษฐ์ จ.สุราษฎร์ธานี ในการนี้มีผู้บริหารและพนักงานของบริษัทฯ ร่วมใจกันบริจาคและทำบุญอย่างอิ่มใจ