![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2ba596643cbbbc20318224181fa46b28/977983ade06cec4ef56fa518f1f01d80.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2ba596643cbbbc20318224181fa46b28/0acaa3c4964834ccf2197860eb6f4e2d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2ba596643cbbbc20318224181fa46b28/3469a18b95a5c6e577c2575b4105eabd.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2ba596643cbbbc20318224181fa46b28/b16e790f1406e12da6dd22c9a506ee64.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2ba596643cbbbc20318224181fa46b28/96426b909e4b51a402edfefdb4850574.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสุราษฎร์ธานี ลงพื้นที่ให้ความรู้เรื่องความปลอดภัยแก่ชาวชุมชน
เมื่อวันที่ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2566 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสุราษฎร์ธานี ลงพื้นที่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ตำบลวัดประดู่ อำเภอเมือง จังหวัดสุราษฎร์ธานี เพื่อจัดโครงการ STA-SR ร่วมใจสร้างความปลอดภัย โดยมอบความรู้ด้านความปลอดภัย การใช้งานและตรวจเช็คถังดับเพลิงเบื้องต้นให้กับบุคลากรภายในศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก นอกจากนี้ ยังมอบอุปกรณ์ไฟฟ้าและปะปาให้กับทางศูนย์ฯ อีกด้วย