![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/cb1d48ba859ed073bbf1e42ef57f9ba3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/de560cf5f4810aa406bf0c183dbfd798.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/9873a91cd72687181a7af773260191fa.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/5c46beeafe70afe6fe1ae4d8cc67ab8f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/38801f3255dcf65d6faf948136fa697b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/3a2586ec071d47e31bc9e21620f21823.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/120f3bb546bcf1f40b53d290946f4e7b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/182d2e6758fa8ca62e4defa0128d5c83.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/ee522bc29c395e7ab653ae6717684bcc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/015092d1b5dd03824d7d263381bce577.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/85c6b687db030d0f8ebf56f824f30ea1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/168908dd3227b8358eababa07fcaf091/86c3c0c9455b837e9fbdf841d2fafba2.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ จัดกิจกรรม Sport Day
เมื่อวันที่ 23 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ จัดงาน Sport Day การแข่งขันกีฬาภายในของบริษัท เพื่อให้พนักงานแต่ละฝ่ายได้ทำกิจกรรมร่วมกัน เสริมสร้างสัมพันธ์ที่ดี โดยบรรยากาศภายในงานเต็มไปด้วยสีสันและความสนุกสนานตั้งแต่เริ่มงาน สร้างเสียงหัวเราะให้เหล่าพนักงานเป็นอย่างยิ่ง โดยผู้ชนะการแข่งขันจะได้รับมอบเงินรางวัลและถ้วยรางวัลเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้แก่ความทุ่มเทของพนักงานที่ตั้งใจร่วมกันสร้างบรรยากาศที่สนุกสนานบนพื้นฐานของน้ำใจนักกีฬา "รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย" จึงทำให้งานกีฬาสีในครั้งนี้ประสบความสำเร็จ จบลงด้วยร้อยยิ้ม และมิตรภาพของทุกสี