![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6395ebd0f4b478145ecfbaf939454fa4/dae354314a52e9bd6f42f213371ea00d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6395ebd0f4b478145ecfbaf939454fa4/6c92dbf5535e63bffcb95b76a1904ef1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6395ebd0f4b478145ecfbaf939454fa4/9dcf59c5928f541b46f003b9c957db9d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6395ebd0f4b478145ecfbaf939454fa4/e96b569fa652ffe5124b9cbf4cb06acf.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ ร่วมทำความสะอาดวัดในชุมชน
เมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 พนักงานจิตอาสาของ บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ ร่วมทำความสะอาดวัดโคกศักดิ์ ตำบลพังลา อำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา เพื่อเตรียมพื้นที่สำหรับงานประเพณีทอดผ้าป่าสามัคคี ที่จะจัดขึ้นในช่วงก่อนวันเข้าพรรษา ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้ได้รับความร่วมมือชาวบ้านบริเวณใกล้เคียงเป็นอย่างดี ทุกคนช่วยกันทำความสะอาดวัดเพื่อสาธารณะประโยชน์ ทั้งยังช่วยสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างบริษัทและชาวบ้าน ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนเพื่อการอยู่ร่วมกันอย่างยั่งยืน