![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3df1d4b96d8976ff5986393e8767f5b2/20038798c971f361a2da01447ed0f58c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3df1d4b96d8976ff5986393e8767f5b2/be683f42dcea0dc175e7fc2434bb556d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3df1d4b96d8976ff5986393e8767f5b2/b786e3503bdded573f6ab655aca0379f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3df1d4b96d8976ff5986393e8767f5b2/bb02b0111cb6b9def4b1ec5b76a28191.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3df1d4b96d8976ff5986393e8767f5b2/ac40fb01fb3ef7f66a47d79309c29be7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3df1d4b96d8976ff5986393e8767f5b2/549935a5450a9a931ca2dac43397e3f9.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง สร้างจิตสำนึกขับขี่อย่างปลอดภัย ไร้อุบัติเหตุ
เมื่อวันที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2566 บบริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาตรัง พร้อมด้วย บริษัท สตาร์ไลท์ เอ็กซ์เพรส ทรานสปอร์ต จำกัด จัดโครงการรณรงค์ ป้องกัน และลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงวันหยุดเทศกาลสงกรานต์ เพื่อให้ผู้ขับขี่ได้รับทราบ ตื่นตัว และตระหนักถึงความปลอดภัย สร้างจิตสำนึกในการใช้ถนน ช่วยลดอุบัติเหตุที่จะเกิดขึ้นจากการใช้ท้องถนนช่วงเทศกาลสงกรานต์ได้ ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนเพื่อการอยู่ร่วมกันอย่างยั่งยืน