![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74bba22728b6185eec06286af6bec36d/287497866de4c639e7bdc36e69c153a8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74bba22728b6185eec06286af6bec36d/4e6916c817d380713fded7346f2cf543.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74bba22728b6185eec06286af6bec36d/27fa44c95e648ffe6f326c25442349e8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74bba22728b6185eec06286af6bec36d/8d801b3733c8f1556e831d396a5b7724.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง สนับสนุนภารกิจเฝ้าระวังจุดตรวจช่วงเทศกาลสงกรานต์
เมื่อวันที่ 10-12 เมษายน พ.ศ. 2566 กลุ่มบริษัทศรีตรัง ลงพื้นที่จุดตรวจหลัก จุดบริการร่วม และด่านชุมชนทั่วประเทศ เพื่อมอบน้ำดื่มศรีตรังและอาหารว่างให้กับเจ้าหน้าที่ประจำเวรที่คอยดูแลความเรียบร้อยช่วงเทศกาลสงกรานต์ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่คอยช่วยเหลือและสนับสนุนการทำงานของชาวชุมชน เพื่อพัฒนาให้ชุมชนน่ามีความอยู่อย่างยั่งยืนตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชุนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน