![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/90794e3b050f815354e3e29e977a88ab/4fd1359073f73a0679c885e255776ebe.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/90794e3b050f815354e3e29e977a88ab/5c8fa3924a964810e6efd8bf3608611e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/90794e3b050f815354e3e29e977a88ab/82276dbba8f747f819c7ba34aa74a23f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/90794e3b050f815354e3e29e977a88ab/dd85dda50a16f917e75ff6770f023b64.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/90794e3b050f815354e3e29e977a88ab/064f4eed823bef2a5891e91b398a3593.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/90794e3b050f815354e3e29e977a88ab/a5a37a3bb000ca7d3da5d48689fd17fb.jpg)
หน่ำฮั่วรับเบอร์ ส่งต่อความรู้ ต่อยอดความสุขในงานหน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้กับประชาชน
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 บริษัท หน่ำฮั่วรับเบอร์ จำกัด เข้าร่วมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่ “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้กับประชาชน” จัดโดยกับสำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัด ณ โรงเรียนบ้านควนตานี อำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา โดยภายในบูธมีการจัดแสดงผลิตภัณฑ์ของบริษัท พร้อมทั้งให้ความรู้แก่เกษตรกรในการทำยางก้อนถ้วยและยางแผ่นรมควันให้มีประสิทธิภาพไม่มีสิ่งเจือปน และร่วมพูดคุยสอบถามความต้องการของชาวชุมชนเพื่อร่วมกันแก้ปัญหาและเข้าช่วยเหลือชาวชุมชนได้อย่างตรงความต้องการ