![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/430c3626b879b4005d41b8a46172e0c0/9c679708aeec1a2f4c718ff62ba8efab.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/430c3626b879b4005d41b8a46172e0c0/5158a76a1eab415977200144c715d932.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบหมวกกันน็อค
เมื่อวันที่ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาตรัง ร่วมกับ บริษัท สตาร์ไลท์ เอ็กซ์เพรส ทรานสปอร์ต จำกัด มอบหมวกกันน็อคให้กับสำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดตรัง เพื่อรณรงค์และเสริมสร้างให้ผู้ขับขี่รถจักรยานยนต์ทุกคนได้ตระหนักถึงความสำคัญในการขับขี่ปลอดภัยบนท้องถนน และเพื่อลดการสูญเสียเมื่อเกิดอุบัติเหตุ ทั้งเป็นสาธารณประโยชน์ตอบแทนสังคมและชุมชนอีกด้วย