![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3e89ebdb49f712c7d90d1b39e348bbbf/9c679708aeec1a2f4c718ff62ba8efab.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3e89ebdb49f712c7d90d1b39e348bbbf/0b470e49f585196a80e2caa946654810.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3e89ebdb49f712c7d90d1b39e348bbbf/5158a76a1eab415977200144c715d932.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3e89ebdb49f712c7d90d1b39e348bbbf/72082d810093084a5a0dbe904a36a6d5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3e89ebdb49f712c7d90d1b39e348bbbf/1448fde0c1bd61a69911ffe53dd860b4.jpg)
บริษัท ศรีตรัง รับเบอร์ แอนด์ แพลนเทชั่น จำกัด จัดโครงการแบ่งปันรัก มอบของใช้แก่พนักงาน
เมื่อวันที่ 15 ตุลาคม พ.ศ. 2565 คุณอุดม พฤกษานุศักดิ์ ผู้บริหาร บริษัท ศรีตรัง รับเบอร์ แอนด์ แพลนเทชั่น จำกัด นำทีมพนักงานลงพื้นที่มอบเสื้อผ้าและเครื่องอุปโภคบริโภค ให้กับครอบครัวพนักงานที่พักอาศัยอยู่ในบ้านพักของบริษัท ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมดูแลพนักงานทุกคนอย่างเท่าเทียมเพื่อความเป็นอยู่ที่ดีขึ้น