![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aa169b49b583a2b5af89203c2b78c67c/bf1af74fd50e283b8adda6aad5f0f0fc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aa169b49b583a2b5af89203c2b78c67c/30f7fcd462848456c2d25f604f0c0dd0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aa169b49b583a2b5af89203c2b78c67c/d4b65cdca3e6fe353db206ee0e9cee46.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aa169b49b583a2b5af89203c2b78c67c/1ee4b44314df48d91a8a0d02d00a1dd2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aa169b49b583a2b5af89203c2b78c67c/1501d60d3b50eeb08a87ce950af423d7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aa169b49b583a2b5af89203c2b78c67c/901a4c654bbac418bcf112598574eb7f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/aa169b49b583a2b5af89203c2b78c67c/36f6c33340d31afa618a76da63a4ed5d.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย ลงพื้นที่ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย
เมื่อวันที่ 12 กันยายน พ.ศ. 2565 นายภูวนาถ เหล่าประเสริฐ ผู้จัดการโรงงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย นำทีมพนักงานจิตอาสาลงพื้นที่เข้าพบชาวบ้านในตำบลท่าสะอาด อำเภอนาด้วง จังหวัดเลย เพื่อมอบถุงยังชีพและสร้างขวัญกำลังใจให้กับชาวบ้านที่ประสบอุทกภัย โดยกลุ่มบริษัทศรีตรังยึดมั่นการดำเนินธุรกิจควบคู่การช่วยเหลือสังคมมาอย่างต่อเนื่อง และพร้อมยืนหยัดอยู่เคียงข้างประชาชนและสังคมไทยในทุกสถานการณ์