![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d56b9fc4b0f1be8871f5e1c40c0067e7/a3b317efeb3272f46353573a33ef65e1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d56b9fc4b0f1be8871f5e1c40c0067e7/560aa3c7b1b2228a3ba758ff3860221e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d56b9fc4b0f1be8871f5e1c40c0067e7/bb66f4bf9b352835f188d3812c54c7ca.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d56b9fc4b0f1be8871f5e1c40c0067e7/baf7634e87819d69a90ffab70fb42c25.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส จัดกิจกรรมทันตสุขภาพ
เมื่อวันที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เล็งเห็นถึงปัญหาสุขภาพช่องปากของชาวชุมชน จัดกิจกรรมทันตสุขภาพ เชิญผู้เชี่ยวชาญด้านทันตกรรมมาให้ความรู้เรื่องการดูแลสุขภาพช่องปาก การเช็คสภาพช่องปากเบื้องต้น และการแปรงฟันที่ถูกวิธี พร้อมทั้งตรวจช่องปากให้กับผู้เข้าร่วมกิจกรรม ณ โรงพยาบาลยี่งอ เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนราธิวาส ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ห่วงใยและใส่ใจสุขภาพของชาวชุมชน พร้อมดูแลชาวชุมชนให้มีความเป็นอยู่ที่ดี สุขภาพแข็งแรงอย่างยั่งยืน