![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/024d7f84fff11dd7e8d9c510137a2381/560aa3c7b1b2228a3ba758ff3860221e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/024d7f84fff11dd7e8d9c510137a2381/a3b317efeb3272f46353573a33ef65e1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/024d7f84fff11dd7e8d9c510137a2381/bb66f4bf9b352835f188d3812c54c7ca.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/024d7f84fff11dd7e8d9c510137a2381/baf7634e87819d69a90ffab70fb42c25.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/024d7f84fff11dd7e8d9c510137a2381/4b4a5f41bc3f25c9b35cfbe508471201.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/024d7f84fff11dd7e8d9c510137a2381/a09b4dfb50e6e8835e82140a551556f3.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ ร่วมโครงการ จป. ร่วมใจ ปลูกความดี
เมื่อวันที่ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ ร่วมกับสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดกาฬสินธุ์ ลงพื้นที่ปลูกต้นไม้เพิ่มพื้นที่สีเขียวให้ชุมชนบนพื้นที่จังหวัดกาฬสินธุ์ ภายใต้โครงการ จป. ร่วมใจ ปลูกความดี เนื่องในวันความปลอดภัยประจำปี พ.ศ.2565 โดยกลุ่มบริษัทศรีตรังพร้อมส่งเสริมกิจกรรมที่เป็นการปลูกจิตสำนึกให้เห็นความสำคัญของการอนุรักษ์ธรรมชาติ ที่จะส่งผลต่อการแก้ไขปัญหาสภาพภูมิอากาศของประเทศให้ดีขึ้นต่อไป