![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0efe32849d230d7f53049ddc4a4b0c60/5451e4c2bece57901f2b2a0b087be9c7.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี มอบของใช้แก่ชาวชุมชน
เมื่อวันที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ลงพื้นที่ชุมชนโคกเจริญ เพื่อมอบน้ำดื่มศรีตรังและเครื่องอุปโภคบริโภคให้กับชาวชุมชนมรากำลังกักตัวจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโควิด-19 โดยกลุ่มบริษัทศรีตรังพร้อมเคียงข้างคนไทยและพร้อมช่วยเหลือชาวชุมชุนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน