![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/170c944978496731ba71f34c25826a34/bfd736cd603e4ec071abd678307d0280.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/170c944978496731ba71f34c25826a34/1918380c925093a09a19a1cc7c9b0406.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ มอบวัคซีนโมเดอร์นาร์ให้โรงพยาบาลกาฬสินธุ์
เมื่อวันที่ 04 เมษายน พ.ศ. 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ ส่งมอบวัคซีนโมเดอร์นาให้กับโรงพยาบาลกาฬสินธุ์ ภายใต้โครงการกลุ่มบริษัทศรีตรัง แบ่งปันรักให้ชุมชน ปีที่ 3 เพื่อใช้ในการฉีดวัคซีนเข็มบูสเตอร์ให้กับประชาชนในพื้นที่จังหวัดกาฬสินธุ์ ในการกระตุ้นภูมิคุ้มกัน พร้อมสร้างความมั่นใจให้กับชาวชุมชนอีกด้วย