![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/7504adad8bb96320eb3afdd4df6e1f60/74539e9326cc2ec31dde9bd891ae5835.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/7504adad8bb96320eb3afdd4df6e1f60/341d45b753a956cd248bd8f51a0b7c83.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาบึงกาฬ มอบวัคซีนเพื่อชุมชน
เมื่อวันที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2565 บริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาบึงกาฬ มอบวัคซีนโมเดอนา ให้กับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลโนนสมบรูณ์และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลนาสวรรค์ จังหวัดบึงกาฬ เพื่อดำเนินการฉีดวัคซีนบูสเตอร์เข็มที่ 3 และ 4 ให้กับชาวชุมชน ในการกระตุ้นการสร้างภูมิคุ้มกันให้สูงขึ้น โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ภายใต้โครงการกลุ่มบริษัทศรีตรัง แบ่งปันรักให้ชุมชน ปีที่ 3