![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/67d16d00201083a2b118dd5128dd6f59/9932b92decc6d7bd42febe4e23e815c6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/67d16d00201083a2b118dd5128dd6f59/37baa73e9da6d439de5ad2fdfd0d7219.jpg)
บริษัท ศรีตรัง รับเบอร์ แอนด์ แพลนเทชั่น จำกัด ส่งต่อของใช้จำเป็นให้พนักงานกรีดยาง
เมื่อวันที่ 5 มีนาคม พ.ศ. 2565 ตัวแทนพนักงาน บริษัท ศรีตรัง รับเบอร์ แอนด์ แพลนเทชั่น จำกัด ส่งมอบอุปกรณ์เครื่องเขียน ของเล่น เสื้อผ้า และของใช้จำเป็นที่รวบรวมมาจากพนักงานภายในบริษัท เพื่อส่งต่อให้กับครอบครัวของพนักงานกรีดยา แปลงร้องกวาง จังหวัดแพร่ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมดูแลพนักงานทุกคนอย่างเท่าเทียมเพื่อความเป็นอยู่ที่ดีขึ้น