![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/4b0a59ddf11c58e7446c9df0da541a84/447aba72b7249e1a89bc154ed3fb0271.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/4b0a59ddf11c58e7446c9df0da541a84/62aae3689c36ce5a128ee70c68366c4a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/4b0a59ddf11c58e7446c9df0da541a84/c926d445cc2e341b2d4ecec5d8a3788b.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมใจช่วยภัยน้ำท่วม
เมื่อวันที่ 7 มีนาคม พ.ศ. 2565 ตัวแทนพนักงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ลงพื้นที่บ้านจุฬาภรณ์พัฒนาที่ 12 อำเภอสุคีริน จังหวัดนราธิวาส เพื่อเข้าช่วยเหลือชาวบ้านที่ประสบภัยน้ำท่วม พร้อมมอบถุงยังชีพที่ประกอบด้วยอาหารพร้อมรับประทาน เครื่องอุปโภคบริโภค ของใช้จำเป็น ยารักษาโรค และน้ำดื่ม เป็นต้น ซึ่งพนักงานทุกคนตั้งใจทำและส่งมอบให้แก่ชุมชนในพื้นที่ด้วยความเต็มใจและจริงใจ โดยตลอดระยะเวลาที่ผ่านมากลุ่มบริษัทศรีตรังได้ให้ความช่วยเหลือพี่น้องประชาชนในสถานการณ์ภัยพิบัติต่างๆ มาอย่างต่อเนื่อง และขอส่งกำลังใจให้ผู้ประสบเหตุทุกคนสามารถผ่านเหตุการณ์ครั้งนี้ไปได้ในเร็ววัน