![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/51ef186e18dc00c2d31982567235c559/4d4bbb71c3c1e1da8f71c522818b57a4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/51ef186e18dc00c2d31982567235c559/d52f6440b5c2942a3a76d2a26d28e965.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี มอบน้ำดื่มเพื่อผู้กักตัว Covid-19
เมื่อวันที่ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี มอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับเทศบาลองค์การบริหารส่วนตำบลสระสมิง อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อส่งต่อให้กับผู้ป่วยโควิด-19 ที่เข้ารับการรักษาและกักตัวในเขตพื้นที่ตำบลสระสมิง โดยกลุ่มบริษัทศรีตรังพร้อมเคียงข้างคนไทย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชุนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน