![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/98d6f58ab0dafbb86b083a001561bb34/8919076847bfa0debcd533b6c1817d5f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/98d6f58ab0dafbb86b083a001561bb34/dc828e1fb1924918a45e5d3b3ebe054a.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี มอบอาหารสัตว์เลี้ยง
เมื่อวันที่ 12 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี สนับสนุนอาหารสัตว์ให้กับวัดบ้านโนนใหญ่ อำเภอเดชอุดม จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อใช้ในการเลี้ยงดูสัตว์เลี้ยงอนาถาที่อาศัยอยู่ภายในวัด โดยกลุ่มบริษัทศรีตรังยังคงมุ่งมั่นให้การช่วยเหลือสัตว์เลี้ยงในพื้นที่ที่บริษัทมีการดำเนินธุรกิจและพร้อมให้ความสนับสนุนกับผู้ที่ต้องการความช่วยเหลืออย่างไม่เปลี่ยนแปลง