![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ede7e2b6d13a41ddf9f4bdef84fdc737/b652d19e01cbf24903a909f9ce65a054.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ede7e2b6d13a41ddf9f4bdef84fdc737/5affb06e86818b5bd62981c661dc7203.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ede7e2b6d13a41ddf9f4bdef84fdc737/11c64f780a6f01e1fb7e04496fdfb7f1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ede7e2b6d13a41ddf9f4bdef84fdc737/07cdaf106d852bc02c7ae622e15fc4ea.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย ห่วงใยชาวชุมชน ลงพื้นที่ตรวจสุขภาพชาวชุมชน
เมื่อวันที่ 6 มกราคม พ.ศ. 2565 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเลย ตั้งศูนย์ตรวจสุขภาพ ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลท่าสะอาด อำเภอนาด้วง จังหวัดเลย เพื่อให้บริการตรวจสุขภาพแก่ชาวชุมชนที่อาศัยอยู่บริเวรรอบโรงงาน พร้อมทั้มอบน้ำดื่มและอาหารว่างให้แก่เจ้าหน้าที่และผู้ที่เข้าตรวจสุขภาพอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่เล็งเห็นถึงความสำคัญของชาวชุมชนให้มีสุขภาพที่ดี โดยพร้อมดูแลความเป็นอยู่อย่างดีเสมอมา