![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8c235f89a8143a28a1d6067e959dd858/a3e61ab5fbb6a083a77b184f9ab08e2e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8c235f89a8143a28a1d6067e959dd858/46b22465f7fe9b655b49d46286b97797.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8c235f89a8143a28a1d6067e959dd858/f0fb9a07b7e329fb5b787a65d4e37607.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบถุงมือยางเพื่อปกป้องทุกสัมผัสให้ปลอดภัยบนพื้นที่จังหวัดยโสธร
เมื่อวันที่ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2564 กลุ่มบริษัทศรีตรัง ส่งต่อความห่วงใยแก่บุคลลากรทางการแพทย์ มอบถุงมือยางศรีตรังโกลฟส์ จำนวน 20,000 ชิ้น ให้กับหน่วยงานราชการพื้นที่อำเภอไทยเจริญ จังหวัดยโสธร โดยมี นายปฎิวัติ ทองเพชรจันทร์ นายอำเภอไทยเจริญ และหัวหน้าส่วนรายการ เข้าร่วมรับมอบ โดยถุงมือยางจะทำการส่งมอบให้กับหน่วยงานทางการแพทย์ในพื้นที่ให้ได้สวมใส่ปฎิบัติหน้าที่ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยปกป้องบุคลากรทางการแพทย์และสนับสนุนให้มีกำลังใจและรอยยิ้มในการต่อสู้กับไวรัสโควิด-19