![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fe8c15fed5f808006ce95eddb7366e35/867186b1547f6376fb99bcb75dcfcd19.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fe8c15fed5f808006ce95eddb7366e35/b8e0ca92e9aea988fab3d98ec63a71e6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fe8c15fed5f808006ce95eddb7366e35/7c26fc5dc9717e5edaac1673f176bf35.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบถุงมือยางให้กับสาธารณสุขจังหวัดศรีสะเกษ
เมื่อวันที่ 26 ตุลาคม พ.ศ. 2564 กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบถุงมือยางทางการแพทย์ จำนวน 40,000 ชิ้น ให้กับสาธารณสุขจังหวัดศรีสะเกษ เพื่อส่งมอบให้บุคลากรทางการแพทย์สวมใส่ในการปฎิบัติงานภายในโรงพยาบาลและเพื่อป้องกันเชื้อไวรัสโคโรนา (โควิด-19) ที่กำลังระบาดอยู่ในขณะนี้ ภายใต้โครงการกลุ่มบริษัทศรีตรังแบ่งปันรักให้ชุมชนปี 2 ทั้งนี้กลุ่มบริษัทศรีตรังพร้อมขออยู่เคียงข้างคนไทยในทุกสถานการณ์ เพื่อให้เราก้าวข้ามผ่านวิกฤติการณ์ครั้งนี้ไปด้วยกันอย่างดีที่สุด