![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/362e80d4df43b03ae6d3f8540cd63626/867186b1547f6376fb99bcb75dcfcd19.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/362e80d4df43b03ae6d3f8540cd63626/7c26fc5dc9717e5edaac1673f176bf35.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/362e80d4df43b03ae6d3f8540cd63626/b8e0ca92e9aea988fab3d98ec63a71e6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/362e80d4df43b03ae6d3f8540cd63626/aebd13bc76dc29bb8a1fc23f952ea369.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร ทำความสะอาดชุมชนวัดบ้านโนนสว่าง
เมื่อวันที่ 2 ตุลาคม พ.ศ. 2564 พนักงานจิตอาสา บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขามุกดาหาร ลงพื้นที่ชุมชน เพื่อทำความสะอาดถนนบริเวณวัดบ้านโนนสว่างให้มีความสะอาดและเป็นระเบียบมาก โดยกิจกรรมในครั้งนี้ได้รับความร่วมมือชาวบ้านบริเวณใกล้เคียงเป็นอย่างดี ทุกคนช่วยกันทำความสะอาดถนนเพื่อสาธารณะประโยชน์ ทั้งยังช่วยสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างบริษัทและชาวบ้าน ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนเพื่อการอยู่ร่วมกันอย่างยั่งยืน