![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/013a006f03dbc5392effeb8f18fda755/8185d07758ad210a667a8bf310433ada.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/013a006f03dbc5392effeb8f18fda755/d201587e862f549d0f854c25abdb4345.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ มอบของใช้จำเป็นให้ศูนย์กักตัวจังหวัดกาฬสินธุ์
เมื่อวันที่ 13 สิงหาคม พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ ส่งมอบพัดลมตั้งพื้นให้กับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองโพน ตำบลไผ่ อำเภอเมือง จังหวัดกาฬสินธุ์ เพื่อใช้ในศูนย์กักตัวผู้ที่มาจากพื้นที่เสี่ยงตามมาตรการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (COVID-19) โดยกลุ่มบริษัทศรีตรังขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยเหลือทุกภาคส่วน และพร้อมช่วยให้ประเทศไทยสามารถผ่านพ้นวิกฤตนี้ไปให้ได้อย่างเร็วที่สุด