![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/7250eb93b3c18cc9daa29cf58af7a004/7d509d59fb62933c872b13e20fe29cf7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/7250eb93b3c18cc9daa29cf58af7a004/7d1173ffd8a7c720b31dafcb1db870f0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/7250eb93b3c18cc9daa29cf58af7a004/eb518ad3e5361dec5c2c9929897ca79b.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบถุงยังชีพเพื่อช่วยเหลือชาวชุมชน
เมื่อวันที่ 17 สิงหาคม พ.ศ. 2564 บริษัท หน่ำฮั่วรับเบอร์ จำกัด และบริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ มอบถุงยังชีพให้กับหน่วยงานราชการในพื้นที่จังหวัดสงขลา เพื่อนำไปมอบให้กับประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (COVID-19) ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีขึ้นอย่างยั่งยืน