![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8e82ab7243b7c66d768f1b8ce1c967eb/fc9254cdb971ec14c8dbda13bd9500b8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8e82ab7243b7c66d768f1b8ce1c967eb/f10f5c27c399d27bd06da6d434bca8f5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8e82ab7243b7c66d768f1b8ce1c967eb/47e85107a964b7071cc7c6844fa0f01d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8e82ab7243b7c66d768f1b8ce1c967eb/c75281c6e946702c007d53511bd442e5.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส มอบน้ำดื่มให้โรงพยาบาลสนามร่มเกล้า
วันที่ 13 สิงหาคม พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ลงพื้นที่เยี่ยมโรงพยาบาลสนามร่มเกล้า อำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส พร้อมมอบน้ำดื่มศรีตรัง 1,200 ขวด เพื่อแจกจ่ายให้กับเจ้าหน้าที่และผู้ป่วยที่พักรักษาตัวอยู่ภายในโรงพยาบาลสนาม ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชุนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน