![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ce78d1da254c0843eb23951ae077ff5f/1891592cd3e5fe83ff39c08557d10a02.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ce78d1da254c0843eb23951ae077ff5f/78e2b095e8d1140a7a16e362a8de30b6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ce78d1da254c0843eb23951ae077ff5f/642581919430b651ee6862adf8aeaba8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ce78d1da254c0843eb23951ae077ff5f/de941e09d121b177d5e4002fd6c25ffb.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ เข้าร่วมกิจกรรมโครงการพัฒนาระบบสุขาภิบาล
เมื่อวันที่ 4 กันยายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ ลงพื้นที่ชุมชนบ้านหนองไผ่ หมู่ที่ 2 ตำบลไผ่ อำเภอเมืองกาฬสินธุ์ เพื่อทำความสะอาดพื้นถนน ตัดหญ้าริมทาง และเก็บขยะ ช่วยปรับภูมิทัศน์ให้มีความสะอาดและเป็นระเบียบมากขึ้น โดยกิจกรรมในครั้งนี้ได้รับความร่วมมือจากจากชาวชุมชนเป็นอย่างดี ทุกคนช่วยกันทำความสะอาดถนนเพื่อสาธารณะประโยชน์ ทั้งยังช่วยสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างบริษัท หน่วยงานของรัฐ และชาวบ้านบริเวณโดยรอบ ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนโดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน