![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c2626d850c80ea07e7511bbae4c76f4b/1891592cd3e5fe83ff39c08557d10a02.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c2626d850c80ea07e7511bbae4c76f4b/642581919430b651ee6862adf8aeaba8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c2626d850c80ea07e7511bbae4c76f4b/78e2b095e8d1140a7a16e362a8de30b6.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ มอบถุงยังชีพช่วยชาวชุมชน
เมื่อวันที่ 26 สิงหาคม พ.ศ. 2564 ตัวแทนจาก บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาญจนดิษฐ์ มอบถุงยังชีพให้กับนายภานุมาศ ไชยชนะ รองนายกเทศมนตรีตำบลกาญจนดิษฐ์ ณ วัดสนธ์ ตำบลกะแดะ อำเภอกาญจนดิษฐ์ จังหวัดสุราษฎร์ธานี โดยถุงยังชีพดังกล่าวจะนำไปให้กับผู้ที่เข้ารับการกักตัวและเพื่อช่วยเหลือประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากการแพร่ระบาดของไวรัสโคโรน่า (COVID19) ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือสังคมในยามที่เกิดภาวะวิกฤตและขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจเคียงคู่สู้โควิด เพื่อให้คนไทยและประเทศไทยก้าวผ่านวิกฤตินี้ไปด้วยกัน