![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e94550c93cd70fe748e6982b3439ad3b/0ec5f0498a21d364d8f377e81de9ac63.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e94550c93cd70fe748e6982b3439ad3b/16bbd05ee11bfd3fb5a3d250f646023f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e94550c93cd70fe748e6982b3439ad3b/c2601dda71b10d9377cd76efb4a19380.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e94550c93cd70fe748e6982b3439ad3b/a95e175333fe8a0c85d6cc0aeb2f5d82.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง จัดโครงการบ้านเดียวกันเยี่ยมผู้ป่วยติดเตียง ปี 3
เมื่อวันที่ 9 กรกฎาคม พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาตรัง ร่วมกับ บริษัท สตาร์ไลท์ เอ็กซ์เพรส ทรานสปอร์ต จำกัด ลงพื้นที่ชุมชนในจังหวัดตรัง เพื่อมอบถุงยังชีพให้แก่ผู้ป่วยติดบ้านติดเตียง และผู้สูงอายุที่อยู่ในภาวะยากลำบาก ขาดรายได้ หรือไม่สามารถประกอบอาชีพได้ โดยเป็นผู้ที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อโควิด-19 เพื่อช่วยเหลือและบรรเทาความเดือดร้อนให้กับพี่น้องประชาชน ภายใต้โครงการบ้านเดียวกันเยี่ยมผู้ป่วยติดเตียง ปี 3 ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมจะช่วยเหลือชาวชุมชนในทุกๆ ด้าน เพื่อให้ความเป็นอยู่ที่ดีขึ้นอย่างยั่งยืน