![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ba3866600c3540f67c1e9575e213be0a/9a4707787b75821d1f83ab110a4ad5e1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/ba3866600c3540f67c1e9575e213be0a/73ad4a3774b8a8e0cd373698ffbb70c7.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ มอบน้ำดื่มให้หน่วยงานราชการจังหวัดกาฬสินธุ์
เมื่อวันที่ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ มอบน้ำดื่มศรีตรัง จำนวน 50 แพ็ค ให้หน่วยราชการของจังหวัดกาฬสินธุ์ เพื่อสนับสนุนการทำงานของเจ้าหย้าที่ในการการออกตรวจราชการและตรวจเยี่ยมประชาชนในพื้นที่จังหวัดกาฬสินธุ์ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชุนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน