![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5751ec3e9a4feab575962e78e006250d/1c836d209c86c114295c8de11fd44545.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5751ec3e9a4feab575962e78e006250d/e61764872eba66c944a8cb6086cb5a56.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5751ec3e9a4feab575962e78e006250d/359e896f30dfaecdf8b3ab7c49736143.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5751ec3e9a4feab575962e78e006250d/38fabbade1ee732ef907ed15da6ae0e7.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบถุงมือยางบนพื้นที่จังหวัดสงขลา
เมื่อวันที่ 1 มิถุนายน พ.ศ. 2564 กลุ่มบริษัทศรีตรัง ส่งมอบถุงมือยางทางการแพทย์ จำนวน 44,000 ชิ้น ให้กับโรงพยาบาลหาดใหญ่ โรงพยาบาลหาดใหญ่-นาหม่อม สำนักงานสาธารณสุขหาดใหญ่ และสำนักงานสาธารณสุขสะเดา เพื่อให้บุคลากรทางการแพทย์ใช้สวมใส่ปฏิบัติหน้าที่ในการเผ้าระวัง ป้องกัน และควบคุมการแพร่ระบาดไวรัสโคโรนา (โควิด-19) ภายใต้โครงการกลุ่มบริษัทศรีตรังแบ่งปันรักให้ชุมชน ปี2 ซึ่งกลุ่มบริษัทศรีตรังของเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยปกป้องบุคลากรทางการแพทย์และสนับสนุนให้มีกำลังใจและรอยยิ้มในการต่อสู้กับไวรัสโควิด-19