![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d4c2e4a3297fe25a71d030b67eb83bfc/3feb6cafe914c86fb313257fd7278cf7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d4c2e4a3297fe25a71d030b67eb83bfc/28da7488f2c360f6572755f1913758ac.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบถุงมือยางบนพื้นที่จังหวัดกาฬสินธุ์
เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 กลุ่มบริษัทศรีตรัง ส่งต่อความห่วงใยแก่บุคลากรทางการแพทย์ มอบถุงมือยางศรีตรังโกลฟส์ จำนวน 4,000 ชิ้น ให้กับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลไผ่ และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลนาจารย์ จังหวัดกาฬสินธุ์ เพื่อให้เพียงพอต่อการใช้งานป้องกันและควบคุมการแพร่ระบาดของไวรัสโคโรนา (โควิด-19) ภายใต้โครงการกลุ่มบริษัทศรีตรังแบ่งปันรักให้ชุมชน ปี 2 ซึ่งกลุ่มบริษัทศรีตรังมีความภาคภูมิใจเป็นอย่างยิ่งที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในการเข้าช่วยเหลือสังคม พร้อมมุ่งหวังให้ชุมชนกลับมาเข้มแข็งและจับมือชาวไทยให้เดินหน้าฝ่าวิกฤติไปพร้อมกัน