![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/0d3180d672e08b4c5312dcdafdf6ef36/e8e03ffb5e3e77f89d4ae7b2b54a0156.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบถุงมือยางให้โรงพยาบาลหาดสำราญเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
เมื่อวันที่ 19 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 กลุ่มบริษัทศรีตรัง ดำเนินโครงการกลุ่มบริษัทศรีตรังแบ่งปันรักให้ชุมชน ปี 2 มอบถุงมือยางศรีตรังโกลฟส์ให้กับโรงพยาบาลหาดสำราญเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา อำเภอหาดสำราญ จังหวัดตรัง สำหรับใช้ในการปฎิบัติหน้าที่ภายในโรงพยาบาล ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือสังคมในยามที่เกิดภาวะวิกฤตและขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจเคียงคู่สู้โควิด เพื่อให้คนไทยและประเทศไทยก้าวผ่านวิกฤตินี้ไปด้วยกัน