![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5f2c22cb4a5380af7ca75622a6426917/5cd2e003451002b2f6b3f58cbca8ddb2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5f2c22cb4a5380af7ca75622a6426917/86296202a05cf3798f872f4ac8dc4f1e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5f2c22cb4a5380af7ca75622a6426917/2d718379dd0ebd37bb3dfb712f7b63c9.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ ร่วม “ปรับ-ปลูก-ปัน วันแรงงานสร้างสุข ปลุกพลังจิตอาสา”
วันที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ เข้าร่วมกิจกรรม “ปรับ-ปลูก-ปัน วันแรงงานสร้างสุข ปลุกพลังจิตอาสา” เนื่องในวันแรงงานแห่งชาติจังหวัดบุรีรัมย์ ณ วัดป่าอัมพวันคุณานุสรณ์ อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ ซึ่งได้รับเกียรติจาก นายอังกูร ศีลาเทวากูล รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานในพิธี
ภายในงานได้จักให้มีการทำบุญถวายสังฆทาน บริจาคสิ่งของเครื่องใช้ ปลูกต้นไม้ และทำความสะอาดปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณวัด โดยกิจกรรมในครั้งนี้ได้รับความร่วมมือจากจากชาวชุมชนเป็นอย่างดี ทุกคนช่วยกันทำความสะอาดเพื่อสาธารณะประโยชน์ ทั้งยังเป็นการช่วยสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างบริษัท หน่วยงานของรัฐ และชาวบ้านบริเวณโดยรอบ ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนโดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน