![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/2afe4567e1bf64d32a5527244d104cea/5cd2e003451002b2f6b3f58cbca8ddb2.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง แบ่งปันรักอย่างต่อเนื่อง มอบถุงมือยางแก่โรงพยาบาลมาบอำมฤต
เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบถุงมือทางการแพทย์ศรีตรังโกลฟส์ ให้กับหน่วยงานสาธารณสุขจังหวัดชุมพร จำนวน 40,000 ชิ้น เพื่อให้บุคลากรทางการแพทย์ได้สวมใส่ปฎิบัติหน้าที่ ภายใต้โครงการกลุ่มบริษัทศรีตรังแบ่งปันรักให้ชุมชน ปี 2 พร้อมทั้งให้กำลังใจให้บุคลากรทางการแพทย์ที่ปฎิบัติหน้าที่ด้วยความเสียสละให้ปฏิบัติภารกิจสู้โควิด-19 เพื่อให้คนไทยและประเทศไทยก้าวผ่านวิกฤตินี้ไปด้วยกัน