![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8df707a948fac1b4a0f97aa554886ec8/9275380a731b76c0f74972c42c31f634.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบถุงมือยางส่งมอบถุงมือยางให้หน่วยความร่วมมือบริการฉีควัคซีนโควิด-19
เมื่อวันที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 กลุ่มบริษัทศรีตรัง เล็งเห็นถึงความสำคัญในการเข้ารับการฉีดวัคซีนป้องกันโควิด-19 จึงขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการดำเนินงานของศูนย์บริการฉีดวัคซีน โดยมอบถุงมือยางทางการแพทย์ศรีตรังโกลฟส์ จำนวน 4,000 ชิ้น ให้กับหน่วยความร่วมมือบริการฉีควัคซีนโควิด-19 ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า ภายใต้โครงการกลุ่มบริษัทศรีตรังแบ่งปันรักให้ชุมชน ปี 2 เพื่อสนับสนุนการทำงานของบุคลากรทางการแพทย์ในการฉีดวัคซีนให้กับประชาชน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมเดินหน้าช่วยเหลือสังคมอย่างต่อเนื่อง พร้อมมุ่งหวังให้ชุมชนกลับมาเข้มแข็งอย่างยั่งยืน