![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/99bcfcd754a98ce89cb86f73acc04645/984fddc85b898efacbe285ed9ceeea53.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/99bcfcd754a98ce89cb86f73acc04645/9a30ceb5a06ae34f2ac2f326f64e1e04.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/99bcfcd754a98ce89cb86f73acc04645/9a1f810698938c28acbe8e1c1fafde20.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาชุมพร ทำการฉีดพ่นฆ่าเชื้อไวรัสภายในโรงงาน
เมื่อวันที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาชุมพร ป้องกันการแพร่ระบาดของไวรัสโควิด-19 โดยทำการฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อภายในโรงงาน เพื่อเป็นการป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ระลอกใหม่ ทั้งยังขอความร่วมมือพนักงานให้ปฏิบัติตามมาตรการสาธารณสุขอย่างเคร่งครัด เช่น เว้นระยะระหว่างกัน หลีกเลี่ยงการสัมผัสกับผู้อื่น สวมหน้ากากผ้าหรือหน้ากากอนามัยตลอดเวลา ล้างมือบ่อยๆ เพื่อลดการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ในวงกว้าง ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความดูแลพนักงานทุกคนเป็นอย่างดี เพื่อความสุขในการใช้ชีวิตและการทำงานอย่างยั่งยืน