![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/109a0ca3bc27f3e96597370d5c8cf03d/bd901e49066e746e1dfb56df626fb186.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/109a0ca3bc27f3e96597370d5c8cf03d/2465629414a3fa927baea04b0bd4d8cc.jpg)
ศรีตรังโกลฟส์ ส่งมอบถุงมือยาง สนับสนุนการควบคุมการแพร่ระบาด COVID-19
เมื่อวันที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังโกลฟส์ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) หรือ STGT มอบถุงมือยางทางการแพทย์ศรีตรังโกลฟส์ ให้กับโรงพยาบาลสะเดา, สำนักงานสาธารณสุขอำเภอสะเดา และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลศรีประชาอุทิศ (หน่ำฮั้ว) รวมทั้งสิ้น 12,000 ชิ้น เพื่อใช้ในการดูแลและควบคุมการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัส COVID-19 ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมส่งมอบการ “ปกป้องทุกสัมผัส ด้วยความห่วงใย” ไปสู่ทุกชีวิตทั่วโลก