![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/08d98638c6fcd194a4b1e6992063e944/d4192ee03ba227229dd1090671fd6458.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/08d98638c6fcd194a4b1e6992063e944/b2b2b20794de3db5b55f42ba6e6e6a00.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ มอบน้ำดื่มแก่เจ้าหน้าจุดตรวจคัดกรองโควิด-19
วันที่ 16 เมษายน พ.ศ. 2564 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ ลงพื้นที่เยี่ยมหน่วยคัดกรองโควิด-19 ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสงขลา พร้อมมอบถุงมือยางทางการแพทย์ศรีตรังโกลฟส์ และน้ำดื่มศรีตรังให้กับเจ้าหน้าที่ประจำจุดตรวจ เพื่อใช้ปฎิบัติงานตรวจคัดกรองผู้ที่สัญจรข้ามจังหวัด ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชุนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน