![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9fe8593a8a330607d76796b35c64c600/2d94fcc55b776056934118b7c96c1e06.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9fe8593a8a330607d76796b35c64c600/c2342c8a0a34f0c241801167b72da5aa.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9fe8593a8a330607d76796b35c64c600/5e84477831d2f4619cf8f3f3a6f840a2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9fe8593a8a330607d76796b35c64c600/ba6beaf7ff0ac641a69cf9d0504f5e92.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง ลงพื้นที่พัฒนาวัดของชุมชน
เมื่อวันที่ 10 เมษายน พ.ศ 2564 ตัวแทนพนักงานจาก บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ และ บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด ลงพื้นที่วัดสืบสุข อำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา เพื่อร่วมกันทำความสะอาดรอบวัด โดยการเก็บกวาดเศษขยะ เศษใบไม้ รวมถึงการล้างห้องน้ำ เพื่อจัดเตรียมสถานที่ในการจัดงานทอดผ้าป่าประจำปี ทั้งนี่ กลุ่มบริษัทศรีตรัง เล็งเห็นความสำคัญของศาสนสถานอันเป็นที่พึ่งและศูนย์รวมจิตใจของชุมชน จึงได้จัดให้มีการลงพื้นที่ทำนุบำรุงศาสนสถานอย่างต่องเนื่อง ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ห่วงใยและใส่ใจ และมุ่งพัฒนาชุมชนอย่างยั่งยืน