![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d490d7b4576290fa60eb31b5fc917ad1/d8892bd8d45429993e63762529c45f5d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d490d7b4576290fa60eb31b5fc917ad1/884fd569f859d04357161ddf34669151.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d490d7b4576290fa60eb31b5fc917ad1/e6d0ad49a066e79a84f2854b484ae930.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d490d7b4576290fa60eb31b5fc917ad1/54e02475f50f59df16f403ea6ca9a4be.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d490d7b4576290fa60eb31b5fc917ad1/a5877701db0284be52fc5fa49867466b.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรัง มอบสิ่งของอุปโภคบริโภคต้อนรับเดือนรอมฎอน
เมื่อวันที่ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2563 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี และสาขานราธิวาส มอบสิ่งของอุปโภคบริโภคให้พี่น้องพนักงานมุสลิม เพื่อต้อนรับเดือนรอมฎอน ประจำปี 2563 และเพื่อส่งเสริมให้พนักงานร่วมกันทำอีบาดะห์ (ทำความดี) ในช่วงเดือนรอมฎอน ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับกิจกรรมทางศาสนาทุกศาสนา โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคม