![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/941e1aaaba585b952b62c14a3a175a61/9c07a2c2b517dc649d1feb084486c034.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/941e1aaaba585b952b62c14a3a175a61/e9b5d6a301b2ad647a75c5a72cda9f4d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/941e1aaaba585b952b62c14a3a175a61/5318a7dd9552026c41ef715949c6e48f.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว มอบไม้พาเลทเพื่อ
เมื่อวันที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว มอบไม้พาเลทให้กับโรงเรียนบ้านท่าระพา จ. สระแก้ว ซึ่งไม้พาเลทของกลุ่มบริษัทศรีตรังฯ ที่ผลิตมาจากไม้ยางพารา เพื่อใช้สำหรับบรรจุสินค้าในการส่งสินค้าและใช้ในการรองสินค้าภายในอาคารคลังสินค้า ซึ่งทางโรงเรียนจะนำไม้พาเลทไปดัดแปลงเป็นโต๊ะ ชั้นวางหนังสือ ชั้นวางรองเท้า เป็นต้น เพื่อใช้ภายในโรงเรียนให้เกิดประโยชน์สูงสุด ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือและสนับสนุนชาวชุมชนเพื่อการอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุขที่ยั่งยืน