![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f7177163c833dff4b38fc8d2872f1ec6/57304d33f53b1589eeb317e57201b803.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f7177163c833dff4b38fc8d2872f1ec6/607f34198fafa6f761906dedde70e9f5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f7177163c833dff4b38fc8d2872f1ec6/2a093887132a3fb1c64d17d2277e20eb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f7177163c833dff4b38fc8d2872f1ec6/fbc9dec75e506e4f694a2c64113127d2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f7177163c833dff4b38fc8d2872f1ec6/48202a772e320b0bde4694d65f3256fe.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาปัตตานี พร้อมด้วยผู้นำและ คนในชุมชน ร่วมใจปลูกป่า 3,000 ต้น เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เสด็จครองราชย์ครบ 70 ปี
เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน 2559 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด(มหาชน) สาขาปัตตานี พร้อมด้วยผู้นำชุมชนและ คนในชุมชน ร่วมใจกันปลูกต้นไม้จำนวน 3,000 ต้น เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเสด็จเถลิงถวัลยราชสมบัติครบ 70 ปี ทั้งนี้ เพื่อเป็นการน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เป็นการแสดงออกซึ่งความจงรักภักดี และเป็นการสนองพระราชดำรัสขององค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ตลอดจนเป็นการร่วมกันฟื้นฟูและเพิ่มพื้นที่ป่าในชุมชน เป็นการปลุกจิตสำนึกให้ทุกคนเกิดความรักหวงแหนทรัพยากรป่าไม้ และสิ่งแวดล้อม รวมถึงยังเป็นการสร้างความร่วมมือร่วมใจกันให้เกิดขึ้นตามหลักศรีตรังที่มุ่งพัฒนา นำคุณค่าสู่สังคม