![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eed5af6add95a9a6f1252739b1ad8c24/6653083c948b16fdbc497858bec22f7e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eed5af6add95a9a6f1252739b1ad8c24/af7612b4853d9b1f4b0e0e48856f898e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eed5af6add95a9a6f1252739b1ad8c24/be2d12fd46be1345870edeee8945b014.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eed5af6add95a9a6f1252739b1ad8c24/d87541ba5d086329b23742c15707bbf7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/eed5af6add95a9a6f1252739b1ad8c24/3423c5675199804ba878d447bbd899f3.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ ลงพื้นที่รดน้ำขอพรผู้สูงอายุในชุนชน
เมื่อวันที่ 10 เมษายน พ.ศ. 2562 นายเกียรติศักดิ์ บุญธรรม ผู้จัดการโรงงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขากาฬสินธุ์ นำทีมพนักงานของบริษัทลงพื้นที่ชุมชนรอบโรงงานเพื่อเข้าพบผู้สูงอายุภายในชุมชน และทำการรดน้ำดำหัวเนื่องในเทศการสงกรานต์ประจำปี 2562 พร้อมทั้งสอบถามความเป็นอยู่อย่างห่วงใย หากมีชาวบ้านมีปัญหาต้องการความช่วงเหลือ ทางบริษัทจะเข้าช่วยเหลือชาวบ้านได้อย่างรวดเร็ว ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทที่พร้อมจะสนับสนุนและให้ความช่วยเหลือชุมชน เพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างบริษัทและชาวชุมชนอย่างยั่งยืน