![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/019d385eb67632a7e958e23f24bd07d7/500d10fc01af00f26df1acd8dedd2c40.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/019d385eb67632a7e958e23f24bd07d7/489aae6fd2134957b2bce91e69676a5b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/019d385eb67632a7e958e23f24bd07d7/33653b04f1d1be8a65d5a71ce5080cb6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/019d385eb67632a7e958e23f24bd07d7/119eb2c0225e3a5d7ca217375398551a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/019d385eb67632a7e958e23f24bd07d7/526e226bafd71f93c20940dc08dd29cd.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี จัดโครงการศรีตรังสัมพันธ์คนบ้านเดียวกัน
เมื่อวันที่ 21 มีนาคม พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี ได้จัดจัดโครงการศรีตรังสัมพันธ์คนบ้านเดียวกัน ครั้งที่ 1 โดยมีชาวชุมชนจากบ้านจำปาหมู่ที่ 7 เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้อย่างหนาแน่น ภายในงานมีการจัดกิจกรรมเสวนาพาเพลิน ให้ความรู้และตรวจรอบสุขภาพ มอบความรู้เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์สีเขียวและเมล็ดพันธุ์ดี ทั้งยังมีบริการตัดผมฟรีเเละลุ้นรางวัล ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมจะสร้างความสัมพันธ์ที่ดีกับชาวชุมชน เพื่อการอยู่ร่วมกันอย่างสันติที่จะก่อให้เกิดความสุขในการอาศัยอยู่ร่วมกัน